Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 0655585001254757534

Các Bạn Vào 4 Rum Chém Gió Ít Lại Nhé . Thank
Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 0655585001254757534

Các Bạn Vào 4 Rum Chém Gió Ít Lại Nhé . Thank
Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi Anh Hùng Hội Tụ

Chào Mừng Các Bạn Đến Với 4Rum Thiên Địa Hội

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Trong game, vấn đề về Bang

Go down 
linhvy15032004
fujisaj
nhocsieuquay
zZzKIDzZz
HangDep
xxxsongxxx
+Vô-Tình+
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 12:32 am

không tin đừng nói lời phũ phàng ta tuổi con dế càng đá thắng con dế cơm . tuy ta hơi vô duyên nhưng ta chưa bao h` chém gió Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 72467 Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 72467
zZzKIDzZz
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
zZzKIDzZz

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 6:02 am

HangDep đã viết:
soi hoang nói thế không hay rồi, nếu mình có lòng tự trọng thì chạy đi xin xỏ làm gì, vào thiên địa thì xứng danh với cái tên Bang, ít ra giống như song đi mà vẩn được lòng nhiều người, các bạn bao nhiêu tuổi rồi, chăng lẻ vào xin xỏ năn nỷ cái code, hạ thấp uy tín Bang.
Bạn làm thế chẳng khác Thiên Địa là cái chợ.
Bạn nói làm mình thất vọng quá, vậy vào Thiên Địa muốn làm gì thì làm à. Hix. Mình thích cai bang tên Thiên Địa, đầu đội trời chân đạp đất.
Chứ làm như thế dân Cửu Long nó cười cho, mem mình xem có ai được như mem Cửu Long mà chê họ, nói họ là trâu bò, mình ko có ý thiên vị Cửu long. Nhưng chúng ta nên nhận xét khách quan, họ quá mạnh. Chúng ta cần học tập, chứ ko phải chữi và bơm đểu, như thế mới phát triển Bang được.
Mong các bạn trong ban lãnh đão xem xét.
Nói vậy cũng ko dc, ta có qua bên đó định kiếm 1 code (vì mất code) nhưng bảo ta đi xin xỏ, nài nỉ cái code thì ko đúng bọn nó ko cho ta cungc chỉ 8 chuyện cho vui chứ nài nỉ j` đâu. mà nói vậy có nghĩa hang dep cũng là mem của 9D ah`.nếu ko sao ô bjk . thấy dạo này ta còn zô đó nữa ko mà nói thế . Muốn nói j` thì hãy quan sát kĩ sự việc rồi hãy nói nhé

"Chúng ta cần học tập, chứ ko phải chữi và bơm đểu, như thế mới phát triển Bang được."
câu này bạn nói rất đúng! Nhưng bảo họ quá mạnh thì hoie quá đó . bạn chưa ở thiên địa soa bjk Bang m` ko mạnh.
http://thiendiabang.tk
fujisaj
Tầm Sư Học Đạo
Tầm Sư Học Đạo
fujisaj

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 7:44 am

chấp j` nóa nóa còn chưa zô team => chưa phải bang mình hok phải chấp nó nói j đúng thì nghe hok thì kệ wăng đi wăng lại loãng 2 pic Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 891538
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 19, 2010 6:18 am

thằng này khá cứ thế phát huy Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 60361
xxxsongxxx
Danh Chấn Giang Hồ
Danh Chấn Giang Hồ
xxxsongxxx

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 19, 2010 10:03 am

HangDep đã viết:
Mới hỏi honmakiem, thì ko có liên minh, ^^. Còn soi hoang nói 2 ngày 60 thì nói thật, chém quá đó, mình cũng đang test nè, lên 7x rồi bỏ, chơi lại con khác thì sẽ hiểu hơn mấy cái cũ đúng ko. Không có chuyện 2 ngày 6x.
Còn liên minh với PG king hả có ko đó, vì mình cũng ở trong Bang PG king mà, chơi bên Xích Bích online cùng với PG King, biết tụi nó nói sao ko.
Liên minh thì cho vui chứ vào game thấy nó cùi thì vứt. PG King còn pro hơn Cửu Long nhiều đó mấy bác.
bạn hỏi thằng kyory_anry Bang PG King thử có liên minh ko mà nói là ko =.="
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 3 I_icon_minitime

Trong game, vấn đề về Bang
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Tìm hiểu chi tiết các hoạt động trong game Trung Hoa Anh Hùng
» Thiên Địa Hội >>> Đứng ở đâu trong tim bạn ~.~
» Xin vao Bang va 1 acc test
» Thông Báo Các mem mới tới 4 rum Bang
» Bá Thiên Bang